சமூக மாற்றத்தின் வெவ்வேறு வடிவங்கள்

வெவ்வேறு சமூகத் துறைகளில் வெவ்வேறு வகையான மாற்றங்கள் காணப்படுகின்றன. சமூக மாற்றத்தின் மூன்று வடிவங்களை சிறப்பிக்கும் வகையில் மெக்இவர் மற்றும் பேஜ் பின்வரும் கருத்தை முன்வைத்துள்ளனர். நேரியல் சுகாதார மாற்றத்தின் ஒரு வடிவம் கண்டுபிடிப்பு. கண்டுபிடிப்பால் ஏற்படும் மாற்றம் திடீரென்று தன்னைத் தானே காண வைக்கிறது. இந்த வகை மாற்றம் நிகழ்ந்தபின் மீண்டும் நிகழ்கிறது. மாற்றப்பட்ட பொருள் அல்லது செயலில் மேலும் மாற்றங்கள் நிகழ்கின்றன. கண்டுபிடிப்புக்குப் பிறகு, கண்டுபிடிக்கப்பட்ட விஷயத்தில் மேம்பாடுகள் மற்றும் மாற்றங்கள் அவ்வப்போது நிகழ்கின்றன. டியோவின் உரிமை, பின்னர் தொலைக்காட்சி வந்தது, வி.சி.ஆர் ஆனது, வி.சி.பி. உருவாக்கப்பட்டது, கணினி, இணையம், தொலைநகல், அஞ்சல், இதனால் புதிய கண்டுபிடிப்புகளுக்குப் பிறகு ஒரு அதிநவீன ஆணிலிருந்து அடுத்தவருக்கு மாறுகிறது. தொலைபேசி கண்டுபிடிக்கப்பட்டது.

முதலில், தொலைபேசியைப் பெறுபவர் எடுத்துக்கொள்ளப்பட்டு, பரிமாற்றத்தின் ஓப்போட்டாவில் விரும்பிய எண் வரியுடன் பிணைக்கப்பட்டார், லஹானைப் பெற்றதும், நாங்கள் பேசலாம், டயட் மிட்டம் ஆபா, நேராக உட்கார்ந்திருக்கும் எண்ணைப் பெற்றோம், மற்றொரு நிர்வாணத்திற்கான எக்ஸ்பிரஸுக்கு வரியை வெளிப்படுத்த பேசலாம் வைத்திருக்கப் பயன்படுகிறது இப்போது உங்கள் நாட்டின் எந்த நகரத்திலோ அல்லது வெளிநாட்டிலோ கூட, நீங்கள் பேசக்கூடிய இடமெல்லாம் உட்கார்ந்து, அவசரநிலையை மாற்றினால், மொபைல் சேவை எஸ்.டி.டியால் பெறப்படுகிறது, மொபைல் சேவை மொபைலில் செயல்பட வேண்டும், அங்கு எரிவாயு மற்றும் இயங்கும் இடம் உள்ளது. , பயணம், பேசுதல், ஐ.ஐ.டி யின் முடிவை நீங்கள் விரும்புகிறீர்கள், மொபைலில் இந்த கேஜெட்டின் புதிய தொழில்நுட்பத்தால் உங்கள் முடிவுகளை உடனடியாக அறியலாம். இப்போது புகைப்படம் வரவிருக்கும் மாற்றத்தில் வரும். புதிய கண்டுபிடிப்புகள் மாறிக்கொண்டே இருக்கும்.

(2) அலை வடிவத்தின் இரண்டாவது வடிவத்தில் மாற்றம் பயனரை நோக்கி ஒரு காலத்திற்கு மாறுகிறது, பின்னர் மெதுவாக நடனத்தின் கீழே நகர்கிறது, பின்னர் சில நேரங்களில் கீழே உள்ள அலைகளாக, எடுத்துக்காட்டாக ஒரு நபர், இடம் மற்றும் நாட்டின் ஒரு தேர்வு நகரத்தில்- ஏற்ற இறக்கங்களின் வடிவத்தில் மாற்றங்கள். பங்குச் சந்தை ஒரு நாளைக்கு ஒரு முறை காலையிலிருந்து மாலை வரை ஏற்ற இறக்கமாக இருக்கிறது.மென்செக்ஸ் ஒவ்வொரு நிமிடமும் ஏற்ற இறக்கத்துடன் வருகிறது;

சுழற்சி மாற்றம் சில அறிஞர்களின் கூற்றுப்படி, மாற்றம் ஒரு சக்கரத்தால் செய்யப்படுகிறது, இது ஒரு சுழற்சி மாற்றம் என்று அழைக்கப்படுகிறது. இதற்கு எடுத்துக்காட்டுகளை வழங்கும்போது, ​​நாம் இயற்கையை நாடுகிறோம். பருவங்களின் சுழற்சி சுழல்கிறது. மழைப்பொழிவு, ஷரத், பாசத் மற்றும் ஈரமான பருவம். ஒவ்வொரு பருவமும் சுழற்சியின் படி மாறுகிறது, இதேபோல் மனித நிலை, குழந்தைப் பருவம், இளைஞர்கள், முதுமை மற்றும் பின்னர் மரணம் ஆகியவற்றில் ஒரு சுழற்சி மாற்றம் உள்ளது. பருவங்களிலும் மனித பொய்களிலும் ஒரு அண்ணா இருக்கிறார். ஷட்டுவின் சுழற்சி தொடர்கிறது, திரும்பி வந்து மீண்டும் வருகிறது, ஒவ்வொரு அத்துக்கும் ஒரு மறுபடியும் மறுபடியும் இருக்கிறது, ஆனால் மனித கால சுழற்சியில் மீண்டும் நிகழாது, எனவே ஒவ்வொரு கட்டமும் முன்னோக்கி நகரும் இடைவெளியில் முடிகிறது.

மனித நடவடிக்கைகள், வெகுஜன இயக்கம், ஃபேஷன் போன்றவை சமூக மாற்றங்கள், அவை அடிப்படையில் கால சுழற்சி போன்ற மாற்றங்கள். இந்திரா ஜி உங்கள் சோசலிச திட்டங்களை செயல்படுத்தினார். நரசிம்மராவ் வாஜ்பாய் ஜிக்கு அரசாங்கங்கள் தனியார்மயமாக்கலுக்கு முக்கியத்துவம் கொடுத்தார். கம்யூனிஸ்ட் கட்சிகள் தனியார்மயமாக்கலுக்கு திரும்பின, சோசலிசத்தை வலியுறுத்தின. பொட்டாக்கள் சில நேரங்களில் நாட்டில் நடப்படுகின்றன, சில நேரங்களில் அகற்றப்படுகின்றன. ஒரு அரசியல் கட்சி இன்று மற்றொன்றை ஆதரித்தால், அது அடுத்த இரண்டு நாட்களுக்கு அதை எதிர்க்கிறது, பின்னர் அதற்கு எதிராக செல்கிறது, இது ஒரு சுழற்சி மாற்றம், சமூக நம்பிக்கைகள் மற்றும் விதிகளும் சுழற்சியை நன்கு அறிந்திருக்கின்றன. சாமிகளின் மாற்றத்தைப் பற்றி அறிஞர்களில் சில வேறுபாடுகள் உள்ளன, பக் யமா பஸ்ஸில் இருக்கிறார், ஆரம்ப A திரும்பிய இடத்திலிருந்து மீண்டும் வந்தது, ஆனால் பல மாற்றங்கள் என்னவென்றால், அம்மா திரும்பி வரவில்லை, அவள் வந்தால். எனவே அந்த வடிவத்தை நம்ப வேண்டாம், பக்தி சுரண்டப்படுகிறது.

You Might Also Like

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *